Yawancin masu amfani ba safai ba su kula da matsalar hydroxypropyl methyl cellulose HPMC gel zafin jiki. A zamanin yau, ana bambanta hydroxypropyl methyl cellulose HPMC gabaɗaya ta danko, amma ga wasu wurare na musamman da masana'antu na musamman, ɗanɗanon samfurin ne kawai yake nunawa. Bai isa ba, waɗannan a taƙaice suna gabatar da hydroxypropyl methylcellulose HPMC gel zafin jiki.
Abubuwan da ke cikin ƙungiyar methoxy suna da alaƙa kai tsaye zuwa matakin etherification na ether cellulose. Ana iya daidaita abun ciki na ƙungiyar methoxy ta hanyar sarrafa dabara, zafin amsawa da lokacin amsawa. A lokaci guda, matakin etherification yana rinjayar matakin maye gurbin hydroxyethyl ko hydroxypropyl. Sabili da haka, riƙewar ruwa na ether cellulose tare da yawan zafin jiki na gel gabaɗaya ya ɗan fi muni. Dole ne a bincika wannan tsari na samarwa, don haka ba saboda abun ciki na methoxy yana da ƙasa ba, farashin ether cellulose yana da ƙasa, akasin haka, farashin zai kasance mafi girma.
QUALICELL's hydroxypropyl methyl cellulose HPMC hydroxypropyl abun ciki shine 25%. Yawan zafin jiki na gel yana da mahimmanci ga aikace-aikacen ether cellulose. Lokacin da yanayin zafi ya wuce gel zafin jiki, ether cellulose zai yi hazo daga cikin ruwa kuma ya rasa riƙewar ruwa. Qualicell's cellulose ether gel zafin jiki shine digiri 65, wanda zai iya biyan bukatun turmi da yanayin amfani (sai dai yanayi na musamman). Idan kun sayi QualiCell HPMC, da fatan za a sanar a gaba idan kuna da buƙatu na musamman.
Lokacin aikawa: Janairu-06-2022