Game da zazzabi na gel na hydroxypropyl methyl celluloseHPMC, da yawa masu amfani da wuya kula da gel zafin jiki na hydroxypropyl methyl cellulose. Yanzu hydroxypropyl methyl cellulose an bambanta gabaɗaya bisa ga danko, amma ga wasu yanayi na musamman da masana'antu na musamman, bai isa kawai nuna dankon samfurin ba. Mai zuwa a taƙaice yana gabatar da zafin gel na hydroxypropyl methylcellulose.
Abubuwan da ke cikin ƙungiyoyin methoxy suna da alaƙa kai tsaye zuwa matakin dialysis na cellulose, kuma ana iya daidaita abun ciki na ƙungiyoyin methoxy ta hanyar sarrafa dabarar, zafin jiki da lokacin amsawa. A lokaci guda, matakin carboxylation yana rinjayar matakin maye gurbin hydroxyethyl ko hydroxypropyl. Sabili da haka, riƙewar ruwa na ethers cellulose tare da yawan zafin jiki na gel gabaɗaya ya ɗan fi muni. Wannan tsari na samarwa yana buƙatar bincika, don haka ba abin da ke cikin ƙungiyar methoxy ba shi da ƙasa, farashin samar da ether cellulose yana da ƙasa, akasin haka, farashinsa zai fi girma.
An ƙaddara zafin gel ɗin gel ta ƙungiyar methoxy, kuma an ƙayyade riƙewar ruwa ta ƙungiyar hydroxypropoxy. Akwai ƙungiyoyi masu musanya guda uku kawai akan cellulose. Nemo yanayin zafin amfani da ya dace, dacewar ruwa mai dacewa, sannan ƙayyade ƙirar wannan cellulose.
Gel zafin jiki ne mai mahimmanci batu don aikace-aikace nacellulose ether. Lokacin da yanayin yanayi ya wuce zafin gel, ether cellulose zai rabu da ruwa kuma ya rasa riƙewar ruwa. Gel zafin jiki na cellulose ether a kasuwa na iya ainihin biyan bukatun yanayin da ake amfani da turmi (sai dai yanayi na musamman). Dole ne masana'antun suyi la'akari da wannan.
Lokacin aikawa: Afrilu-26-2024