Hydroxypropyl methylcellulose ya kasu kashi biyu: nau'in zafi-narke na yau da kullun da nau'in ruwan sanyi-nan take.
Hydroxypropyl methylcellulose amfani
1. Jerin Gypsum A cikin samfuran samfuran gypsum, ana amfani da ethers cellulose galibi don riƙe ruwa da haɓaka santsi. Tare suka ba da ɗan taimako. Zai iya magance shakku na fashewar drum da ƙarfin farko a lokacin ginawa da kuma tsawaita lokacin aiki.
2. A cikin kayan siminti na siminti, ether cellulose galibi yana taka rawa na riƙe ruwa, mannewa da santsi, hana tsagewa da bushewa sakamakon asarar ruwa mai yawa, kuma tare suna haɓaka mannewar sa da rage faruwar tsarin gini. . abin mamaki, da kuma sa ginin ya fi sauƙi.
3. Latex Paint A cikin shafi masana'antu, cellulose ethers za a iya amfani da matsayin fim-forming jamiái, thickeners, emulsifiers da stabilizers, sa su da kyau abrasion juriya, uniform shafi yi, mannewa da PH darajar, kuma suna da Ingantattun surface tashin hankali. Hakanan yana aiki da kyau a hade tare da kaushi na halitta, kuma yawan riƙewar ruwa yana sa ya zama mai kyau don gogewa da daidaitawa.
4. Interface wakili Yafi amfani da matsayin thickener, zai iya ƙara tensile ƙarfi da karfi ƙarfi, inganta surface shafi, da kuma inganta mannewa da bonding ƙarfi.
5. Turmi rufin bango na waje The cellulose ether a cikin wannan labarin yana mayar da hankali kan haɗin gwiwa da haɓaka ƙarfi, yin turmi mai sauƙi don amfani da inganta aikin aiki. Sakamakon anti-sag, aikin riƙe ruwa mafi girma zai iya tsawanta lokacin sabis na turmi, inganta juriya ga raguwa da raguwa, inganta yanayin yanayin da kuma ƙara ƙarfin haɗin gwiwa.
6. Kayan yumbu na zuma a cikin sabon kayan kwalliyar saƙar zuma, samfuran suna da santsi, riƙewar ruwa da ƙarfi.
7. Sealant, suture Bugu da ƙari na ether cellulose yana sa ya sami kyakkyawar mannewa gefen, ƙananan raguwa da ƙananan juriya, da kuma kare bayanan da ke ciki daga lalacewar injiniya, hana tasirin jiƙa a kan duk gine-gine.
8. Matsayin kai Tsararren mannewa na ether cellulose yana tabbatar da kyakkyawan ruwa da kuma ikon daidaitawa, kuma yawan riƙewar ruwa yana ba shi damar saitawa da sauri, rage raguwa da raguwa.
9. Gina turmi plastering turmi Babban riƙewar ruwa yana sa siminti ya cika ruwa sosai, yana ƙara ƙarfin haɗin gwiwa sosai, kuma a lokaci guda daidai yana ƙara ƙarfin ƙarfi da ƙarfi, wanda ke haɓaka tasirin gini da ingantaccen aiki.
10. Tile m High ruwa riƙewa ba ya bukatar pre-impregnation ko wetting na fale-falen buraka da tushe yadudduka, wanda muhimmanci inganta bond ƙarfi, dogon yi lokaci na slurry, lafiya da uniform yi, m yi, da kuma m anti- hijirarsa.
Hanyar warwarewa
1. Ɗauki adadin ruwan zafi da ake buƙata, saka shi a cikin akwati da zafi zuwa sama da 85 ° C, kuma a hankali ƙara wannan samfurin a ƙarƙashin motsin hankali. Selulose yana yawo a kan ruwa da farko, amma a hankali an tarwatsa shi don samar da slurry iri ɗaya. Cool da maganin tare da motsawa.
2. Ko zafi 1/3 ko 2/3 na ruwan zafi zuwa 85-ko fiye, ƙara cellulose don samun ruwan zafi mai zafi, sa'an nan kuma ƙara yawan adadin ruwan sanyi, ci gaba da motsawa, da kwantar da sakamakon da aka samu.
Matakan kariya
Viscosities daban-daban (60,000, 75,000, 80,000, 100,000), cushe a cikin ganguna na kwali da aka yi da fim ɗin polyethylene, nauyin net kowane drum: 25kg. Hana rana, ruwan sama da danshi yayin ajiya da sufuri.
Lokacin aikawa: Oktoba-20-2022