Labaran Masana'antu

  • Lokacin aikawa: 01-20-2024

    Ruwa-Soluble Cellulose ethers Ruwa-mai narkewa cellulose ethers ne rukuni na cellulose abubuwan da ke da ikon narkar da ruwa, bayar da musamman kaddarorin da ayyuka. Wadannan ethers cellulose suna samun aikace-aikace masu yawa a cikin masana'antu daban-daban saboda bambancin su. Nan a...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 01-20-2024

    Shiri na ethers cellulose Shiri na ethers cellulose ya ƙunshi sinadari gyaggyarawa na halitta polymer cellulose ta etherification halayen. Wannan tsari yana gabatar da ƙungiyoyin ether akan ƙungiyoyin hydroxyl na sarkar polymer cellulose, wanda ke haifar da samuwar cellulose eth ...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 01-04-2024

    Methyl Hydroxyethyl Cellulose (MHEC): Cikakken Bayani Gabatarwa: Methyl Hydroxyethyl Cellulose, wanda aka fi sani da MHEC, ether ce ta cellulose wacce ta yi fice a cikin masana'antu daban-daban don keɓancewar sa da kayan masarufi. Wannan sinadari da aka samu daga cellulose ya sami ...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 01-04-2024

    Carboxymethylcellulose (CMC) ana ɗaukarsa lafiya don amfani a masana'antu daban-daban, gami da abinci da sassan magunguna, inda ake aiki da shi sosai. Wannan sinadari na cellulose mai narkewa da ruwa an yi gwajin gwaji da kimantawa don tabbatar da amincinsa ga lafiyar ɗan adam da muhalli ...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 01-04-2024

    Ethylcellulose melting point Ethylcellulose shine polymer thermoplastic, kuma yana yin laushi maimakon narke a yanayin zafi. Ba shi da wani takamaiman wurin narkewa kamar wasu kayan crystalline. Madadin haka, yana ɗaukar tsari mai laushi a hankali tare da ƙara yawan zafin jiki. Sofa...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 01-04-2024

    Ethylcellulose sakamako masu illa Ethylcellulose wani abu ne na cellulose, polymer na halitta wanda aka samo a cikin ganuwar tantanin halitta. Ana yawan amfani da shi a cikin masana'antar harhada magunguna da masana'antar abinci azaman wakili mai sutura, ɗaure, da kayan rufewa. Yayin da ethylcellulose gabaɗaya ana ɗaukarsa a matsayin mai lafiya ...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 01-04-2024

    Waɗanne faɗuwar ido ke da carboxymethylcellulose? Carboxymethylcellulose (CMC) wani sinadari ne na gama-gari a yawancin abubuwan da aka tsara na hawaye na wucin gadi, yana mai da shi mahimmin sashi a cikin samfuran zubar da ido da yawa. Hawaye na wucin gadi tare da CMC an tsara su don samar da mai da kuma kawar da bushewa da haushi a cikin ido ...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 01-04-2024

    Amfanin Carboxymethylcellulose a cikin abinci Ana amfani da shi da yawa saboda iyawar sa don gyara sassauƙa, kwanciyar hankali, da ɗaukacin ingancin samfuran abinci da yawa. Anan akwai wasu mahimman amfani da ...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 01-04-2024

    Carboxymethylcellulose wasu sunaye Carboxymethylcellulose (CMC) sananne ne da wasu sunaye da yawa, kuma nau'o'in nau'ikansa da abubuwan da suka samo asali na iya samun takamaiman sunaye na kasuwanci ko nadi dangane da masana'anta. Ga wasu madadin sunaye da kalmomin da ke da alaƙa da carboxymethylcellulose: Ca...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 01-04-2024

    Abubuwan lahani na Carboxymethylcellulose Ana ɗaukar Carboxymethylcellulose (CMC) mai lafiya don amfani idan aka yi amfani da shi a cikin iyakokin shawarar da hukumomi suka saita. Ana amfani dashi ko'ina a cikin masana'antar abinci da magunguna azaman wakili mai kauri, stabilizer, da ɗaure. Duk da haka...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 01-02-2024

    Hydroxypropyl methylcellulose (HPMC) wani nau'in polymer ne wanda aka yi amfani da shi sosai a masana'antu daban-daban saboda musamman kaddarorinsa. A matsayin abin da aka samu na cellulose, HPMC an samo shi daga cellulose na halitta kuma yana da hydroxypropyl da ƙungiyoyin methyl da aka haɗe zuwa kashin bayan cellulose. Wannan gyara yana ba da ...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 01-02-2024

    Redispersible latex foda (RDP) abu ne mai mahimmanci kuma mai ƙima a cikin ƙirar turmi wanda ke ba da fa'idodi iri-iri waɗanda ke haɓaka aiki da dorewa na kayan tushen turmi. Turmi cakude ne na siminti, yashi da ruwa da aka saba amfani da su wajen gini don daure sassan ginin a...Kara karantawa»