Kamfanin OEM don Dry Mortar Additive Industrial 300-200000 Cps Danko Hydroxy Propyl Methyl Cellulose Foda Cellulose Ether HPMC

Takaitaccen Bayani:

Sunan samfur: Hydroxypropyl Methyl Cellulose
Synonyms: HPMC;MHPC;hydroxylpropylmethylcellulose;Hydroxymethylpropylcellulose;methocel E,F,K;HydroxypropylMethylCellulose(Hpmc)
Saukewa: 9004-65-3
Tsarin kwayoyin halitta:C3H7O*
Nauyin Formula: 59.08708
Bayyanar: Farin Foda
Raw material: Auduga mai ladabi
Saukewa: 618-389-6
Alamar kasuwanci: QualiCell
Asalin: China
MOQ: 1 ton


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Kyakkyawan inganci Don farawa da, kuma Babban Mai siye shine jagorarmu don ba da sabis mafi girma ga abokan cinikinmu. A halin yanzu, mun kasance muna neman mafi kyawun mu don kasancewa ɗaya daga cikin manyan masu fitar da kayayyaki a cikin masana'antar mu don cika masu amfani da ƙarin buƙatun samun OEM Factory don Dry Mortar Additive Industrial 300-200000 Cps Dangantakar Hydroxy Propyl Methyl Cellulose Foda Cellulose Ether HPMC, Bari mu hada hannu da hannu zuwa tare suna samar da kyakkyawar makoma mai fa'ida. Muna maraba da ku da gaske don ziyartar kamfaninmu ko kuma ku kira mu don haɗin gwiwa!
Kyakkyawan inganci Don farawa da, kuma Babban Mai siye shine jagorarmu don ba da sabis mafi girma ga abokan cinikinmu. A halin yanzu, mun kasance muna neman mafi kyawun mu don kasancewa cikin manyan masu fitar da kayayyaki a cikin masana'antar mu don cika masu amfani da ƙarin buƙatun samun.China HPMC da Hydroxypropyl Methylcellulose, Mun sami bunƙasa manyan kasuwanni a ƙasashe da yawa, kamar Turai da Amurka, Gabashin Turai da Gabashin Asiya. A halin yanzu tare da rinjaye mai ƙarfi a cikin mutane masu iyawa, kulawar sarrafawa mai tsauri da ra'ayi na kasuwanci.muna ci gaba da ci gaba da ƙaddamar da kai, fasahar fasaha, sarrafa ƙididdigewa da haɓaka ra'ayi na kasuwanci. Don bin salon kasuwannin duniya, ana kiyaye sabbin kayayyaki akan bincike da samarwa don tabbatar da fa'idar fa'idar mu a cikin salo, inganci, farashi da sabis.

Bayanin samfur

Hydroxypropyl Methyl Cellulose (HPMC)

Abinci sa Cellulose danko ne na musamman abinci sashi, abinci maki ne kewayon high quality hydroxypropyl methyl cellulose (E464) da methyl cellulose (E461) kayayyakin. Ana samar da su ne a wata masana'antar samar da kayayyaki ta musamman a Bohai New District inda ake mai da kayan da ake amfani da shi na shuka zuwa waɗannan kayan abinci na musamman.

Food Grade Hydroxypropyl Methylcellulose (HPMC) ne mara-ionic ruwa mai soluble cellulose ether Hypromellose, niyya ga abinci da abin da ake ci kari aikace-aikace.Food Grade HPMC ne wani polymer tare da matsakaici hydroxypropyl maye gurbin. Ana amfani da shi azaman mai kauri, ɗaure, da taimakon dakatarwa a aikace-aikacen da ke buƙatar kayan ingancin abinci gami da manne da sutura.

Matsayin abinci Hydroxypropyl Methylcellulose samfuran HPMC an samo su daga linter na auduga na halitta da ɓangaren itace, suna biyan duk buƙatun E464 tare da Takaddun shaida na Kosher da Halal.

Matsayin abinci na HPMC yana cikin bin ka'idodin FDA, EU da FAO/WHO, an ƙera shi daidai da daidaitattun GMP, yana riƙe FSSC22000, ISO9001 da takaddun shaida ISO14001.

Bayanin Sinadari

HPMC

Ƙayyadaddun bayanai

60E

(2910)

65F

(2906)

75K

(2208)

Gel zafin jiki (℃) 58-64 62-68 70-90
Methoxy (WT%) 28.0-30.0 27.0-30.0 19.0-24.0
Hydroxypropoxy (WT%) 7.0-12.0 4.0-7.5 4.0-12.0
Dankowa (cps, 2% Magani) 3, 5, 6, 15, 50, 100, 400,4000, 10000, 40000, 60000, 100000, 150000, 200000

Matsayin samfur

Babban darajar HPMC Dankowa (cps) Magana
HPMC 60E5 (E5) 4.0-6.0 Hypromellose 2910
HPMC 60E6 (E6) 4.8-7.2
HPMC 60E15 (E15) 12.0-18.0
HPMC 60E4000 (E4M) 3200-4800
HPMC 65F50 (F50) 40-60 Hypromellose 2906
HPMC 75K100 (K100) 80-120 Hypromellose 2208
HPMC 75K4000 (K4M) 3200-4800
HPMC 75K100000 (K100M) 80000-120000

Aikace-aikace

Matsayin Abinci HPMC shine mai kauri na hydroxypropyl methylcellulose (HPMC) tare da ƙaramin canji. Yana da ruwa mai narkewa cellulose ether polymer. Yana ba da gelation, reversible gelation tare da dumama da na roba zuwa gagaggen danko magini. Yana inganta mannewa, yadawa, homogeneity da kula da rheology. Ya mallaki rigar taki, kayan bushewa mai sauri kuma yana hana gogayya ta hanyar lubricant mai yawa. HPMC Abinci Grade ya sami aikace-aikace a cikin gelling mai laushi a cikin kewayon sutura. Yana inganta iya aiki, kwanciyar hankali da riƙewar ruwa a cikin tsari. Yana dacewa da hulɗar abinci.

Matsayin abinci na HPMC ana iya amfani dashi kai tsaye ga abinci ba kawai azaman emulsifier, ɗaure, mai kauri ko stabilizer ba, har ma azaman kayan tattarawa.

a) Gelation na thermal da riƙe ruwa na HPMC yana toshe mai a cikin abinci da asarar danshi yayin soya, yana ba da ɗanɗano mai ɗanɗano. Haka kuma, waɗannan kaddarorin suna taimakawa riƙewar iskar gas yayin yin burodi don haɓaka ƙarar gasa da haɓaka rubutu.

b) A gyare-gyaren abinci, da kyau kwarai lubricity da dauri ƙarfi zai inganta moldability da siffar riƙewa.

Filin aikace-aikace Amfani
Ice-cream Rage ci gaban kristal kankara
Samfuran samfuran Riƙewar ruwa da haɓakar rubutu, yana kiyaye siffar lokacin
Mayonnaise da miya Kauri, daidaitawa da rage mai da abun ciki na kwai
Kayan miya Ingantawa da sarrafa danko
Zurfafa-daskararre kayayyakin Rage haɓakar lu'ulu'u na kankara yayin daskarewa da narkewa
Creams da kumfa bisa ga kayan lambu mai Tsayawa samfurin bulala, ƙarar girma
Soyayyen da crushed kayayyakin Rage sha mai mai, inganta abubuwan mannewa
Gluten-free kayayyakin Sauya alkama alkama, babban girma, tsawaita kwanciyar hankali
Rufi Kariya daga tasirin waje (oxidation, abrasion), haɓaka bayyanar, foda mai gudana kyauta da granulates.
Kayayyakin burodi dogon sabo da sappiness, ingantaccen rubutu, mafi girma girma
Abincin abinci Rage kitse da abun ciki na kwai

Marufi

Matsakaicin shiryawa shine 25kg/drum
20'FCL: 9 ton tare da palletized; 10 ton mara nauyi.
40'FCL: 18 ton tare da palletized; 20 ton marasa palletized.

Kyakkyawan inganci Don farawa da, kuma Babban Mai siye shine jagorarmu don ba da sabis mafi girma ga abokan cinikinmu. A halin yanzu, mun kasance muna neman mafi kyawun mu don kasancewa ɗaya daga cikin manyan masu fitar da kayayyaki a cikin masana'antar mu don cika masu amfani da ƙarin buƙatun samun OEM Factory don Dry Mortar Additive Industrial 300-200000 Cps Dangantakar Hydroxy Propyl Methyl Cellulose Foda Cellulose Ether HPMC, Bari mu hada hannu da hannu zuwa tare suna samar da kyakkyawar makoma mai fa'ida. Muna maraba da ku da gaske don ziyartar kamfaninmu ko kuma ku kira mu don haɗin gwiwa!
OEM Factory donChina HPMC da Hydroxypropyl Methylcellulose, Mun sami bunƙasa manyan kasuwanni a ƙasashe da yawa, kamar Turai da Amurka, Gabashin Turai da Gabashin Asiya. A halin yanzu tare da rinjaye mai ƙarfi a cikin mutane masu iyawa, kulawar sarrafawa mai tsauri da ra'ayi na kasuwanci.muna ci gaba da ci gaba da ƙaddamar da kai, fasahar fasaha, sarrafa ƙididdigewa da haɓaka ra'ayi na kasuwanci. Don bin salon kasuwannin duniya, ana kiyaye sabbin kayayyaki akan bincike da samarwa don tabbatar da fa'idar fa'idar mu a cikin salo, inganci, farashi da sabis.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka